Injin Cika Liquid Na Baki Na'urar Cike Liquid Ta atomatik

Takaitaccen Bayani:

Cika atomatik da injin capping don aikace-aikacen cika ruwa mai haske da capping don filastik ko kwalabe na gilashi.Injin yana kunshe da mai jigilar kaya, SS316L famfon piston volumetric, nozzles na sama-kasa, tankin buffer ruwa, dabaran kwalban kwalba, tsarin capping.Ƙaƙwalwar kwalban / saukewa ta hanyar saukewa / saukewa (madaidaicin Ø620mm ko Ø900mm), ko kai tsaye daga layin samarwa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kamfanin ya ci gaba da aiwatar da manufar "Gudanar da kimiyya, ƙimar ƙima da fifikon aiki, mafi girman mai siye don Injin Cika Liquid Na Baki Atomatik, Don sadar da abokan ciniki tare da manyan kayan aiki da kamfanoni, kuma akai-akai haɓaka sabon injin shine manufofin kasuwancin kamfaninmu.Muna sa ran hadin kan ku.
Kamfanin yana ci gaba da bin tsarin tsarin "Gudanar da ilimin kimiyya, ingantaccen inganci da fifikon aiki, mafi girman mai siye donInjin Cika na China da Injin Cika Liquid, Ko zabar samfur na yanzu daga kasidarmu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacen ku, zaku iya magana da cibiyar sabis na abokin ciniki game da buƙatun ku.Muna fatan yin haɗin gwiwa tare da abokai daga ko'ina cikin duniya.
AlFC Series Auto Liquid Cike da Capping Monobloc02
AlFC Series Auto Liquid Cike da Capping Monobloc03
AlFC Series Auto Liquid Cike da Capping Monobloc01

Cika atomatik da injin capping don aikace-aikacen cika ruwa mai haske da capping don filastik ko kwalabe na gilashi.Injin an haɗa shi da mai ɗaukar kaya, SS316L famfo fistan volumetric, nozzles na sama-kasa, tankin buffer ruwa, dabaran kwalban kwalba, tsarin capping.Ƙaƙwalwar kwalban / saukewa ta hanyar saukewa / saukewa (madaidaicin Ø620mm ko Ø900mm), ko kai tsaye daga layin samarwa.

Samfura

Farashin 8/2

ALFC4/1

Cika Girma

20-1000 ml

Cika Rawan Ruwa

20-100ml 50-250ml100-500ml200ml-1000ml

Nau'in Tafi

Alternative Screw on hula, alum.Farashin ROPP

Iyawa

3600 ~ 5000 bph

2400 ~ 3000 bph

Cika Daidaito

≤± 1

Daidaiton Takaita

≥99

Tushen wutan lantarki

220V 50/60Hz

Ƙarfi

≤2.2kw

≤1.2kw

Hawan iska

0.4 ~ 0.6MPa

Nauyi

1000kg

800kg

Girman

2200×1200×1600

2000×1200×1600

Injin cika layi da capping ɗin ya fi dacewa don cika ruwa da ayyukan capping a masana'antar harhada magunguna.Wannan inji rungumi dabi'ar inji mold clamping da matsayi, kuma yana da sauki da kuma dace don canja bayani dalla-dalla;na'ura mai watsawa yana ɗaukar watsawa na inji, wanda yake daidai da kwanciyar hankali, yana da halaye na ƙananan hasara, aikin barga, ingantaccen fitarwa, da dai sauransu;allon taɓawa, PLC iko mai hankali, aiki mai sauƙi, injin-na'ura Mai sauƙin tattaunawa;yana da ayyuka na babu cikawa ba tare da kwalba ba da kuma rufewa ba tare da kwalba ba, wanda zai iya kammala cikawa, capping, capping da sauran matakai, musamman dacewa don samar da taro.Kayan aikin wannan na'ura yana da kariya ta bakin karfe, kuma dukkanin injin ya cika bukatun GMP.

Injin mai cikawa yana ɗaukar fam ɗin piston bakin karfe na 316L, kuma ƙirar tana ɗaukar tsarin shirin bidiyo mai sauri, wanda yake da sauƙin rarrabawa, tsaftacewa da lalata.Alurar tana ɗaukar allurar siphon, wanda zai iya magance matsalar ɗigowa da rataye ruwa daga allurar, jan sama da cikawa, kuma babu ɗigon ruwa yana faruwa.Yana ɗaukar juzu'i na yau da kullun da na'urar zamiya ta atomatik, wanda ba zai lalata hular ba, kwalban ba zai bi juyawa ba, kuma ba zai lalata bayyanar kwalban ba.

1. Ayyukan gabaɗaya na kayan aiki yana da ƙarfi, kuma akwai ƙananan ƙira don canza ƙayyadaddun bayanai, kuma yana dacewa;
2. Sashin cikawa ba ya digo da kumfa;
3. Daidaita daidai da yawan amfanin ƙasa.

The kamfanoni rike da hanya manufar “kimiyya gwamnati, premium quality da kuma babban aiki primacy, buyer m , Don sadar da abokan ciniki da babban kayan aiki da kamfanoni, da kuma akai-akai ci gaba da sabon inji ne mu kamfanin ta kasuwanci manufofin.Muna sa ran hadin kan ku.
OEM ChinaInjin Cika na China da Injin Cika Liquid, Ko zabar samfur na yanzu daga kasidarmu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacen ku, zaku iya magana da cibiyar sabis na abokin ciniki game da buƙatun ku.Muna fatan yin haɗin gwiwa tare da abokai daga ko'ina cikin duniya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana