Na'ura mai ɗaukar jakar tsiri ce na'urar tattara kayan harhada magunguna da aka fi amfani da ita don shirya ƙananan abubuwa kamar fina-finai masu narkewa, fina-finai na bakin baki da bandeji na mannewa.
Matsayin samfurin Aligned ya zama abin duniya
tare da babban hanyar sadarwar bayanan samfur, da abokan haɗin gwiwa na duniya.
An samo kayan aikin da aka haɗa a cikin 2004, wanda ke cikin babban birni na duniya na Shanghai, tare da rassa guda biyar da masana'antu.Yana da wani fasaha na tushen kamfanin hadewa R & D, yi da kuma tallace-tallace da kuma alaka da sabis na Pharma inji da shirya kayan, da kuma babban wadata ikon yinsa shi ne dukan line na m shirye-shirye kayan aiki da Oral dispersable film mafita, kazalika da cikakken baka kashi tsari mafita. .
Dagewa ga ƙirƙira shine ƙarfin ci gaba na Aligned mara yankewa.Tun lokacin da aka kafa kamfanin, Aligned ya ƙaddamar da sabis na tsayawa ɗaya don kantin magani & kayan aiki da kayan aiki da aikin injiniya na harhada magunguna, ƙirƙirar tsarin kimiyya da tsauraran tsarin gudanarwa.Ƙarƙashin jagorancin aikin EPCM, Aligned ya yi ta cikin dukkan ayyukan ingantaccen tsari mai ƙarfi da layin ruwa na baka cikin nasara akan kasuwanni da yawa.