ALT-A Auto Labeling Machine

Takaitaccen Bayani:

Wannan na'ura mai lakabin kwalban zagaye ɗaya ne daga samfuran da aka sabunta na kamfaninmu.Yana da tsari mai sauƙi da ma'ana, wanda yake da sauƙin aiki.Za a daidaita ƙarfin samarwa ba tare da bata lokaci ba bisa ga girman daban-daban da halaye na kwalabe da takaddun lakabi.Ana iya shafa shi a cikin kwalabe daban-daban na abinci, magunguna da kayan kwalliya, da dai sauransu. Ko alama ce ta gefe ɗaya ko biyu, tambarin mannewa ta zahiri ko mara gaskiya don kwalabe da kwalabe na lebur ko wasu kwantena tabbas zai gamsar da abokan ciniki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Injin Lakabi na ALF-A Auto02
Injin Lakabi na ALF-A Auto01
Injin Lakabi na ALF-A Auto03
Injin Lakabi na ALF-A Auto04

Bayanin Samfura

Wannan na'ura mai lakabin kwalban zagaye ɗaya ne daga samfuran da aka sabunta na kamfaninmu.Yana da tsari mai sauƙi da ma'ana, wanda yake da sauƙin aiki.Za a daidaita ƙarfin samarwa ba tare da bata lokaci ba bisa ga girman daban-daban da halaye na kwalabe da takaddun lakabi.Ana iya shafa shi a cikin kwalabe daban-daban na abinci, magunguna da kayan kwalliya, da dai sauransu. Ko alama ce ta gefe ɗaya ko biyu, tambarin mannewa ta zahiri ko mara gaskiya don kwalabe da kwalabe na lebur ko wasu kwantena tabbas zai gamsar da abokan ciniki.

Ma'aunin Fasaha

Samfura

ALT-A

Lakabin Nisa

20-130 mm

Tsawon Lakabi

20-200 mm

Saurin Lakabi

0-100 kwalabe / h

Diamita na Kwalba

20-45mm ko 30-70mm

Yin Lakabi Daidaici

±1mm

Hanyar aiki

Hagu → Dama (ko Dama → Hagu)

Cikakken Bayani

Wannan kayan aikin na cikin jerin injin ɗin na gefe na atomatik, wanda ya dace da lakabin gefen kwalabe, kwalabe zagaye da kwalabe na murabba'i, irin su kwalabe na magani, syrups, kwalabe na shamfu, kwalabe na hannu da sauran samfuran.
Ana iya amfani da wannan kayan aiki azaman na'ura mai zaman kansa, ko kuma ana iya amfani dashi tare da wasu kayan aiki don samar da layin samarwa.An yi amfani da shi tare da na'ura mai ƙididdigewa, yana iya buga bayanai kamar lambar kulawa ta lantarki, kwanan watan samarwa, lambar tsari, lambar mashaya bugu, tsarin gano lambar mashaya mai lamba biyu, da sauransu akan alamar.
Hakanan za'a iya daidaita shi tare da aikin dubawa na samfur don gane aikin dubawa na gani da aikin ƙin yarda da samfuran, kuma yana iya haɓaka layin samarwa ta atomatik da robot ɗin palletizing zuwa akwatin da akwatin samfuran marufi na ƙasa.

Siffofin

1. Kayan aiki yana da nau'i mai yawa na amfani, kuma za'a iya daidaita shi don saduwa da lakabi da samfurori masu amfani da kai na ƙayyadaddun ƙayyadaddun abubuwa da nau'i daban-daban.
2. Kayan aiki yana da daidaiton alamar alama.Kayan aiki na amfani da injinan stepper ko servo Motors don sadar da lakabi, wanda yake daidai kuma yana da inganci kuma yana da nasu ƙirar gyare-gyaren gyare-gyaren lakabin don tabbatar da cewa alamun ba su da tasiri ta hanyar hagu da dama yayin aiki.
3. Kayan aiki yana da ƙarfi da ɗorewa, an tsara firam ɗin kuma an samar da shi tare da kayan aiki masu inganci, kuma ana amfani da tsarin daidaitawa na mashaya uku don tabbatar da ingantaccen samar da kayan aiki.
4. Ayyukan kayan aiki suna da aminci, ana amfani da abubuwan da aka shigo da su, kuma an tabbatar da ingancin kuma abin dogara.
5. Sauƙaƙe mai sauƙi da ƙirar ɗan adam yana sanya kayan aiki suna da babban matakin 'yanci na daidaitawa, kuma jujjuya samfuran daban-daban yana da sauƙi da sauri.
6. Ana sarrafa kayan aiki da hankali, ta amfani da sa ido ta atomatik ta atomatik, ba tare da alamar tallafin kwalban ba, aikin gyaran lakabi na atomatik, don hana zubar da ruwa ko sharar gida.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana