Injin Rufe BG-E Series



Na'urar Rufe Kwamfuta ta atomatik wani yanki ne na kayan aikin da aka tsara don masana'antar masana'antar harhada magunguna waɗanda ke ba da ingantacciyar mafita da madaidaicin mafita don suturar kwamfutar hannu. Injin yana iya ɗaukar nau'ikan allunan daban-daban, gami da murfin fim, suturar sukari, da murfin ciki, da sauransu. Tare da fasahar ci gaba da sarrafawa ta atomatik, wannan na'urar tana ba da kwanciyar hankali kuma abin dogaro da tasirin shafi na kwamfutar hannu yayin da inganta ingantaccen samarwa.
An yi shi da kayan ƙarfe na ƙarfe, Na'ura mai ɗaukar nauyi ta atomatik tana da fa'idodi kamar juriya na lalata, sauƙin tsaftacewa, da sauƙin kulawa. Na'urar tana fasalta feshi ta atomatik, bushewa, da gogewa, yana sa tsarin shafan kwamfutar hannu ya fi dacewa da dacewa. Zazzabi na kayan aiki yana iya sarrafawa, kuma ƙarar shigarwar iska yana daidaitawa akai-akai don tabbatar da ingantaccen yanayin muhalli don kayan aiki yayin aikin sutura.
Bugu da ƙari kuma, kayan aikin suna sanye take da tsarin kula da PLC da kuma allon taɓawa, yin aiki mafi dacewa da fahimta. Na'ura mai suturar kwamfutar hannu ta atomatik tana da fasalulluka na aminci kamar maɓallin tsayawar gaggawa, makullin aminci, da ƙari don tabbatar da amincin masu aiki. Hakanan injin ɗin yana da takaddun CE kuma yana bin ka'idodin GMP, yana tabbatar da ingancin samfur da aminci.



1. Za'a iya daidaita nisa tsakanin bindigar fesa da kwanon rufi da kusurwar fesa, kuma ana iya daidaita yanayin iska da kwarara don cika bukatun yanayi daban-daban.
2.The shafi inji yana amfani da high-karshen musamman fesa bindigogi. Yana iya hana ɗigowa da toshewa, atomization yana da kyau, kuma ana iya daidaita yawan kwararar feshi da kusurwa. Babu kayan aikin da ake buƙata don rarrabawa, kuma tsaftacewa da kiyayewa sun dace.
3 .Mai riƙe bindigar mai feshi yana ɗaukar tsarin hannu da juzu'i, wanda ke ba da damar jujjuya mai ɗaukar bindigar 180 ° don tsaftacewa da kulawa cikin sauƙi.
4.The foda yada na'urar rungumi dabi'ar dunƙule metering da matsa iska hur foda a cikin tukunya, sa foda rarraba more ko da.
5. Madaidaicin madaidaicin bindigar fesa yana alama tare da ma'auni don rikodin matsayi na daidaitawa yayin samarwa.
6. Rubutun kwanon rufi yana ɗaukar farantin karfe na 2.5mm, wanda zai iya ba da damar iska mai zafi ta ratsa ramukan raga, inganta ingantaccen bushewa, kuma a lokaci guda yana iya fitar da foda da aka haifar ta hanyar karo na allunan.
7. Za a iya kafa matsi mara kyau a cikin na'urar don hana mai aiki daga busa foda da shaka lokacin da ma'aikacin ya buɗe kofa.
8. Ƙofofin a bangarorin biyu na mai watsa shiri suna ɗaukar tsarin da za a iya buɗewa, wanda za'a iya buɗewa da rufewa da yardar kaina, kuma tsaftacewa ya dace da sauri.
9. Zaɓin tsarin tsaftacewa ta hanya ɗaya da uku.
10. Na'ura mai sutura za a iya sanye shi da tsari mai laushi ko maras kyau. Tsarin porous ya fi dacewa kuma yana bushewa da sauri.



Samfura | BG-10E | BG-40E | BG-80E | BG-150E | BG-260E | BG-400E | BG-600E | BG-1000E | |
Load Capacity L | 10 | 40 | 80 | 150 | 260 | 400 | 600 | 1000 | |
Gudun Juyawa Na Rufe Pan (RPM) | 1-25 | 1-21 | 1-19 | 1-16 | 1-16 | 1-13 | 1-12 | 0-12 | |
Ikon Main Machine(KW) | 0.55 | 1.1 | 1.5 | 2.2 | 2.2 | 3 | 5.5 | 7.5 | |
Diamita Na Rufi Pan (mm) | 500 | 750 | 930 | 1200 | 1360 | 1580 | 1580 | 1580 | |
Motar Kashe Kashewar Jirgin Sama (Kw) | 0.75 | 2.2 | 3 | 5.5 | 5.5 | 7.5 | 11 | 22 | |
Gudun Kashewar Iska (m³/h) | 1285 | 3517 | 5268 | 7419 | 7419 | 10000 | 15450 | 20000 | |
Ƙarfin Mota na Majalisar Zafafan Jirgin Sama (Kw) | 0.37 | 0.75 | 1.1 | 1.5 | 2.2 | 3 | 5.5 | 7.5 | |
Zafin Iska (m³/h) | 816 | 1285 | 1685 | 2356 | 3517 | 5200 | 7419 | 10000 | |
Nauyin Babban Injin (kg) | 200 | 500 | 684 | 1020 | 1300 | 1562 | 2800 | 4000 | |
Tsaftace iska | Matsi (mpa) | 0.4Mpa | 0.4Mpa | 0.4Mpa | 0.4Mpa | 0.4Mpa | 0.4Mpa | 0.4Mpa | 0.4Mpa |
Amfanin iska (m³/min) | 0.3 | 0.4 | 0.4 | 1 | 1.2 | 1.5 | 2 | 3.5 | |
Girman Injin (L×W×H) | Babban Injin (mm) | 900*620*1800 | 1000*800*1900 | 1210*1000*1900 | 1570*1260*2250 | 1730*1440*2470 | 2000*1670*2660 | 2000*2277*2660 | 2500*3100*2800 |
Hot Air Cabinet(mm) | 800*650*1600 | 900*800*2050 | 900*800*2050 | 1000*900*2300 | 1000*900*2300 | 100*900*2300 | 1600*1100*2350 | 1700*1200*2600(3000) | |
Ma'aikatar Kashe Iska (mm) | 800*650*1600 | 820*720*1750 | 900*820*2130 | 950*950*2245 | 1050*1050*2330 | 1050*1050**2330 | 1050*1000*2470 | 3000*1115*2400 | |
Wutar Haɗakar Turi (KW) | 9 | 10 | 14 | 14 | 18 | 29 | 40 | ||
Wutar Wutar Lantarki (KW) | 12 | 24 | 30 | 42 | 48 | 61 | 79 | 120 |